งานสัมมนา GAME CHANGER พลิกวิกฤตสร้างโอกาส... ปรับพอร์ตให้ทันโลกการลงทุน จังหวัดสุพรรณบุรี
![](https://www.xspringam.com/medias/xspringam-cloudcms/extensions/builder/content/327/5866/239f1e5f46.webp)
![](https://www.xspringam.com/medias/xspringam-cloudcms/extensions/builder/content/327/5867/b54958c48a.webp)
ภาพบรรยากาศงานสัมมนา GAME CHANGER พลิกวิกฤตสร้างโอกาส... ปรับพอร์ตให้ทันโลกการลงทุน
จัดโดย บลจ. เอ็กซ์สปริง จำกัด และ YEC หอการค้าจังหวัดสุพรรณบุรี เมื่อวันศุกร์ที่ 7 กรกฏาคม 2566 ณ โรงแรมสองพันบุรี จังหวัดสุพรรณบุรี นำโดย คุณยศกร ฟอลเล็ต ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร พร้อมกับคุณธนวัต ภู่เจริญ ผู้บริหารสายงานการขาย และการตลาด บลจ. เอ็กซ์สปริง จำกัด
งานนี้ได้รับเกียรติจากคุณวีระ ตั้งวุฒิไกรวิทย์ ประธานหอการค้าจังหวัดสุพรรณบุรี เป็นผู้กล่าวเปิดงาน ร่วมกับคุณณัฐิตา มิตรเกื้อกูล ประธาน YEC จังหวัดสุพรรณบุรี